Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERA-1ARC2211C |
| LIXINC Part # | ERA-1ARC2211C |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 2.21K OHM 1/20W 0201 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERA-1ARC2211C Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERA-1ARC2211C |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERA-1A |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| upinzani: | 2.21 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.05W, 1/20W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0201 (0603 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0201 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.010" (0.26mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-P06J223V | RES SMD 22K OHM 5% 1/2W 0805 | 16094 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD84R5A10 | RES 84.5 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW121037K0BEEA | RES 37K OHM 0.1% 1/2W 1210 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP1961C | RES 1.96K OHM 0.25% 1/10W 0402 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P03D3902V | RES SMD 39 KOHM 0.5% 1/5W 0603 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2512BKE07180KL | RES SMD 180K OHM 0.1% 3/4W 2512 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD27R0D25 | RES 27 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1HTTC5100D | RES 510 OHM 0.5% 1/20W 0201 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BTC24R3 | RES 24.3 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD9882B50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732BRTTD1R00F | RES 1 OHM 1% 1/3W 1206 | 10954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD1692B | RES 16.9K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206787RBETA | RES 787 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11920 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.66000 | $0.66 |
| 15000 | $0.13644 | $2046.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.