Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SR731ETTP4R30F |
| LIXINC Part # | SR731ETTP4R30F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | CURRENT SENSE RESISTOR |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SR731ETTP4R30F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SR731ETTP4R30F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SR73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.3 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.167W, 1/6W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| SG73P1ETTP1332D | RES 13.3K OHM 0.5% 1/8W 0402 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B1HTTC7R5J | RES 7.5 OHM 5% 1/20W 0201 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD9101C50 | RES 9.1K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2521D100 | RES 2.52K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120691R0JNTA | RES SMD 91 OHM 5% 1/4W 1206 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 73WL6R510F | RES 0.51 OHM 1% 1W 2010 WIDE | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2402B50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1302F100 | RES 13K OHM 1% 1/4W 1210 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1218DK-07150RL | RES SMD 150 OHM 1W 1812 WIDE | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR01MZPJ473 | RES SMD 47K OHM 5% 1/5W 0402 | 1361 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0402FR-073M92L | RES SMD 3.92M OHM 1% 1/16W 0402 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERX-2HJ5R6H | RES SMD 5.6 OHM 5% 2W J BEND | 4348 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402DR-0743K2L | RES SMD 43.2KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10976 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11305 | $0.11305 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.