Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RG3216P-1272-B-T5 |
| LIXINC Part # | RG3216P-1272-B-T5 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 12.7K OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RG3216P-1272-B-T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RG3216P-1272-B-T5 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 12.7 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW0805110RFKTB | RES SMD 110 OHM 1% 1/8W 0805 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD4022D | THICKFILM RESISTOR 0805 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD7152F50 | RES 71.5K OHM 1% 1/16W 0603 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1005F752CS | RES SMD 7.5K OHM 1% 1/16W 0402 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRD071K18L | RES SMD 1.18K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD8661C | THICKFILM RESISTOR 0805 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3970A05 | RES 397 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1290B25 | RES 129 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S12F1690U | RES SMD 169 OHM 1% 3/4W 1812 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMF1WSFRF390R | RES SMD 390 OHM 1% 1W MELF | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206JR-077K5L | RES SMD 7.5K OHM 5% 1/4W 1206 | 52051 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV73V2BTTD3744F | RES 3.74M OHM 1% 1/4W 1206 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP2701F | RES 2.7K OHM 1% 1/10W 0402 | 30911 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10844 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11172 | $0.11172 |
| 5000 | $0.11172 | $558.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.