Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73G2ATTD8661C |
| LIXINC Part # | RK73G2ATTD8661C |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | THICKFILM RESISTOR 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73G2ATTD8661C Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73G2ATTD8661C |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73G |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 8.66 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1JTTD3970A05 | RES 397 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1290B25 | RES 129 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S12F1690U | RES SMD 169 OHM 1% 3/4W 1812 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMF1WSFRF390R | RES SMD 390 OHM 1% 1W MELF | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206JR-077K5L | RES SMD 7.5K OHM 5% 1/4W 1206 | 52046 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV73V2BTTD3744F | RES 3.74M OHM 1% 1/4W 1206 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP2701F | RES 2.7K OHM 1% 1/10W 0402 | 30861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3741A25 | RES 3.74K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-7320-P-T1 | RES SMD 732 OHM 0.02% 1/10W 0603 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3522F100 | RES 35.2K OHM 1% 1/10W 0603 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP3442D50 | RES 34.4K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E06B898ARWI | RES SMD 898 OHM 0.1% 0.15W 0705 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206B150RGEC | RES SMD 150 OHM 2% 2.4W 1206 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10810 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03450 | $0.0345 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.