Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-S12F1690U |
| LIXINC Part # | ERJ-S12F1690U |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 169 OHM 1% 3/4W 1812 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-S12F1690U Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-S12F1690U |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-S12 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 169 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1812 (4532 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1812 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| MMF1WSFRF390R | RES SMD 390 OHM 1% 1W MELF | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206JR-077K5L | RES SMD 7.5K OHM 5% 1/4W 1206 | 52075 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV73V2BTTD3744F | RES 3.74M OHM 1% 1/4W 1206 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP2701F | RES 2.7K OHM 1% 1/10W 0402 | 30856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3741A25 | RES 3.74K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-7320-P-T1 | RES SMD 732 OHM 0.02% 1/10W 0603 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3522F100 | RES 35.2K OHM 1% 1/10W 0603 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP3442D50 | RES 34.4K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E06B898ARWI | RES SMD 898 OHM 0.1% 0.15W 0705 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206B150RGEC | RES SMD 150 OHM 2% 2.4W 1206 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP9102D | RES 91K OHM 0.50% 1/10W 0402 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73D2B124KBTG | RES SMD 124K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6KEB4303V | RES 430K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10887 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.09967 | $0.09967 |
| 5000 | $0.09967 | $498.35 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.