Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RQ73C1J44R2BTD |
| LIXINC Part # | RQ73C1J44R2BTD |
| Mtengenezaji | TE Connectivity AMP Connectors |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 44.2 OHMS 0.1% 0.15W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RQ73C1J44R2BTD Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RQ73C1J44R2BTD |
| Chapa: | TE Connectivity AMP Connectors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | TE Connectivity AMP Connectors |
| mfululizo: | RQ73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 44.2 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.15W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-6ENF1583V | RES SMD 158K OHM 1% 1/8W 0805 | 50326 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD5052F100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD1240B | RES 124 OHM 0.1% 1/3W 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD61R9F50 | RES 61.9 OHM 1% 1/10W 0603 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MLFA25FTC1K20 | RES 1.2 KOHM 1% 2/5W MELF 0204 | 3952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206FR-078K06L | RES SMD 8.06K OHM 1% 1/4W 1206 | 9660 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3970D10 | RES 397 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1913F25 | RES 191K OHM 1% 1/16W 0603 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J154KBTD | RES SMD 154K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 8758 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R3ATTE3093F | RES 309K OHM 1% 2W 2512 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1093F10 | RES 109K OHM 1% 1/8W 0805 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0603137RBEEN | RES 137 OHM 0.1% 1/8W 0603 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD6801B05 | RES 6.8K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 18818 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.73000 | $0.73 |
| 5000 | $0.25242 | $1262.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.