Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-P06F36R5V |
| LIXINC Part # | ERJ-P06F36R5V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 36.5 OHM 1% 1/2W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-P06F36R5V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-P06F36R5V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-P06 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 36.5 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2BTTD2082F10 | RES 20.8K OHM 1% 1/4W 1206 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03F3403V | RES 340K OHM 1% 1/10W 0603 SMD | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF1210FR-0715K4L | RES SMD 15.4K OHM 1% 1/2W 1210 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W100RJWB | RES SMD 100 OHM 5% 1.5W 0603 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H06B24B6RT5 | RES SMD 24.6KOHM 0.1% 0.15W 0805 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B1K10GEC | RES SMD 1.1K OHM 2% 1.5W 0603 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0805FT2M10 | RES 2.1M OHM 1% 1/8W 0805 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLTT0805Z3012QGT5 | RES SMD 30.1KOHM 0.02% 1/4W 0805 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-6BQJ4R7V | RES SMD 4.7 OHM 5% 1/3W 0805 | 5629 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B3B92RT5 | RES SMD 3.92K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2HTTE4752D | RES 47.5K OHM 0.5% 3/4W 2010 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3VRB3012V | RES 30.1K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216V-3921-P-T1 | RES SMD 3.92KOHM 0.02% 1/4W 1206 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10987 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02013 | $0.02013 |
| 5000 | $0.02013 | $100.65 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.