Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AR0603FR-07270KL |
| LIXINC Part # | AR0603FR-07270KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 270K OHM 1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AR0603FR-07270KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AR0603FR-07270KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 270 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-XGNF1473Y | RES 147K OHM 1% 1/32W 01005 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012V-682-W-T1 | RES SMD 6.8K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL25122L000FBA18 | RES 0.002 OHM 1% 2W 2512 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD8062D | RES 80.6K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2010FT274R | RES 274 OHM 1% 3/4W 2010 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD2460C10 | RES 246 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-8AEB1332V | RES SMD 13.3K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 3376 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060397R6BEEA | RES 97.6 OHM 0.1% 1/8W 0603 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732BTTD1R91F | CURRENT SENSE RESISTOR | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLT1206Z5050LBTS | RES SMD 505 OHM 0.01% 0.4W 1206 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2BTTD4301C | RESISTOR THICK FILM 1206 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0603FR-07137KL | RES SMD 137K OHM 1% 1/10W 0603 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD9101D10 | RES 9.1K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10932 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06280 | $0.0628 |
| 5000 | $0.05995 | $299.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.