Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1JTTD2293D100 |
| LIXINC Part # | RN73H1JTTD2293D100 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 229K OHM 0.5% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1JTTD2293D100 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1JTTD2293D100 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 229 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-HP6D1540V | RES 154 OHM 0.5% 1/2W 0805 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1762F100 | RES 17.6K OHM 1% 1/10W 0603 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSK1206R0150FEA18 | RES 0.015 OHM 1% 1/2W 1206 | 2731 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1692D25 | RES 16.9K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PU2512FKM130R005L | RES 0.005 OHM 1% 4W 2512 | 6534 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD7683C25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP3240C25 | RES 324 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-8AEB560V | RES SMD 56 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 5845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F1JTTD1401B | RES 1.4K OHM 0.1% 1/5W 0603 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A16K9BTD | RES 16.9 KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BTC9R09 | RES 9.09 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02070C1003DBP00 | RES SMD 100K OHM 0.5% 1W MELF | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B249ARWS | RES SMD 249 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10965 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06560 | $0.0656 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.