Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AC2512FK-0713R3L |
| LIXINC Part # | AC2512FK-0713R3L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 13.3 OHM 1% 1W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AC2512FK-0713R3L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AC2512FK-0713R3L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AC |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 13.3 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.250" L x 0.122" W (6.35mm x 3.10mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPW12061M00BXEA | RES 1M OHM 0.1% 2/5W 1206 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2012F3480CS | RES SMD 348 OHM 1% 1/8W 0805 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-4220-W-T1 | RES SMD 422 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP2803F25 | RES 280K OHM 1% 1/16W 0402 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD3053F25 | RES 305K OHM 1% 1/8W 0805 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD3600D100 | RES 360 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD3900A25 | RES 390 OHM 0.05% 1/4W 1210 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRE07422KL | RES SMD 422K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP0805K5111FBT | RES SMD THICK FILM 0805 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6D6342V | RES 63.4K OHM 0.5% 1/2W 0805 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210CRD0726R7L | RES SMD 26.7 OHM 0.25% 1/4W 1210 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060320R0BECN | RES 20 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RGT2012P-1213-B-T5 | RES 121 KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10849 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.08789 | $0.08789 |
| 4000 | $0.06601 | $264.04 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.