Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW12063K92BETA |
| LIXINC Part # | TNPW12063K92BETA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 3.92K OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW12063K92BETA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW12063K92BETA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 3.92 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2BTTD1432A10 | RES 14.3K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL1218432KFKEK | RES SMD 432K OHM 1W 1812 WIDE | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA3F1602V | RES SMD 16K OHM 1% 1/4W 0603 | 5822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC2512FK-07360KL | RES SMD 360K OHM 1% 1W 2512 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732BRTTD2R21F | RES 2.21 OHM 1% 1/3W 1206 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2523C25 | RES 252K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060393K1FKEAHP | RES SMD 93.1K OHM 1% 1/3W 0603 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0603560KFKTA | RES SMD 560K OHM 1% 1/10W 0603 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H3EF26R1V | RES 26.1 OHM 1% 1/6W 0603 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512W750RJS2 | RES SMD 750 OHM 5% 3.5W 2512 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2012F4R02CS | RES 4.02 OHM 1% 1/8W 0805 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW080518R7BEEA | RES 18.7 OHM 0.1% 1/5W 0805 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1210JR-07100KL | RES SMD 100K OHM 5% 1/2W 1210 | 10763 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10905 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.36708 | $0.36708 |
| 5000 | $0.36708 | $1835.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.