Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AA0402FR-071K15L |
| LIXINC Part # | AA0402FR-071K15L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.15K OHM 1% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AA0402FR-071K15L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AA0402FR-071K15L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AA |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.15 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±150ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.015" (0.37mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT0805CRC07137RL | RES SMD 137 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0201JR-0712KL | RES SMD 12K OHM 5% 1/20W 0201 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ATTD24R0F | RES 24 OHM 1% 1/4W 0805 | 5405 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 73L4R24F | RES 0.24 OHM 1% 1/4W 1206 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0402300RJNEDHP | RES SMD 300 OHM 5% 1/5W 0402 | 2430 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DTC17K8 | RES 17.8K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12107R15FNEA | RES SMD 7.15 OHM 1% 1/2W 1210 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 5-2176094-5 | RES SMD 442K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 1673 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW02012R67FXED | RES SMD 2.67 OHM 1% 1/20W 0201 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DKE360R | RES 360 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805DR-0780K6L | RES SMD 80.6K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0402348RFKTD | RES SMD 348 OHM 1% 1/16W 0402 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y406315K0000Q0W | RES SMD 15K OHM 0.02% 1/2W 1206 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10838 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00605 | $0.00605 |
| 10000 | $0.00578 | $57.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.