Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0402FRE0710K5L |
| LIXINC Part # | RT0402FRE0710K5L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 10.5K OHM 1% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0402FRE0710K5L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0402FRE0710K5L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 10.5 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.014" (0.35mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD2982A05 | RES 29.8K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1ETTP102G | RES 1K OHM 2% 1/8W 0402 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100FRE182K | RES SMD 1% 1W MELF | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0805FR-071M07L | RES SMD 1.07M OHM 1% 1/8W 0805 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2583A25 | RES 258K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03D3003V | 0603 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 30 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1218FK-0736KL | RES SMD 36K OHM 1W 1812 WIDE | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-3011-W-T1 | RES SMD 3.01KOHM 0.05% 1/4W 1206 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805237KFKEAHP | RES SMD 237K OHM 1% 1/2W 0805 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRC0731R6L | RES SMD 31.6 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-3EKF3013V | RES SMD 301K OHM 1% 1/10W 0603 | 1188 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW121030K0FKTA | RES SMD 30K OHM 1% 1/2W 1210 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1151D25 | RES 1.15K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 18016 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 10000 | $0.00832 | $83.2 |
| 30000 | $0.00731 | $219.3 |
| 50000 | $0.00696 | $348 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.