Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW121030K0FKTA |
| LIXINC Part # | CRCW121030K0FKTA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 30K OHM 1% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW121030K0FKTA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW121030K0FKTA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 30 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD1151D25 | RES 1.15K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD1133F | RES 113K OHM 1% 1/5W 0603 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1202B10 | RES 12K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP2512K2003FBT | RES SMD THICK FILM 2512 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD13R0C | RES 13 OHM 0.25% 1/4W 0805 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805150RDHEAP | RES SMD 150 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD57R6D50 | RES 57.6 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD3300C | RES 330 OHM 0.25% 1/4W 0805 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BRTTD9092F | RES 90.9K OHM 1% 1/4W 1206 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRE074K3L | RES SMD 4.3K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BTC169K | RES 169K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R0420FBA | RES 0.042 OHM 1% 1/2W 2010 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12061M10JNEA | RES SMD 1.1M OHM 5% 1/4W 1206 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10860 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.05768 | $0.05768 |
| 5000 | $0.05506 | $275.3 |
| 10000 | $0.05255 | $525.5 |
| 25000 | $0.05034 | $1258.5 |
| 50000 | $0.05004 | $2502 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.