Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CSR1206FTR600 |
| LIXINC Part # | CSR1206FTR600 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.6 OHM 1% 1/2W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CSR1206FTR600 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CSR1206FTR600 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | CSR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 600 mOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Current Sense |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW02012M21FNED | RES SMD 2.21M OHM 1% 1/20W 0201 | 8437 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06033K24FKEA | RES SMD 3.24K OHM 1% 1/10W 0603 | 737140 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRD071R74L | RES SMD 1.74 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR012610F | RES SMD 261 OHM 1% 1W 2512 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM10F3012CT | RES SMD 30.1K OHM 1% 1/8W 0805 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD8563F50 | RES 856K OHM 1% 1/4W 1206 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ATTD6R98F | RES 6.98 OHM 1% 1/4W 0805 | 4705 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD8162F10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW120622R6BEEN | RES 22.6 OHM 0.1% 2/5W 1206 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2512JK-07330KL | RES SMD 330K OHM 5% 1W 2512 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732BRTTDR430F | RES 430M OHM 1% 1/3W 1206 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD7960B05 | RES 796 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JRTTD1600D | RES 160 OHM 0.50% 1/8W 0603 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10929 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04275 | $0.04275 |
| 5000 | $0.04275 | $213.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.