Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPU0805249RAZEN00 |
| LIXINC Part # | TNPU0805249RAZEN00 |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 249 OHM 0.05% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPU0805249RAZEN00 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPU0805249RAZEN00 |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPU e3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 249 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±5ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RC1005F2R74CS | RES 2.74 OHM 1% 1/16W 0402 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD80R6F25 | RES 80.6 OHM 1% 1/4W 1206 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HRG3216P-8871-B-T1 | RES SMD 8.87K OHM 0.1% 1W 1206 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRC07150KL | RES SMD 150K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2BTTD1181D | RES 1.18K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1542C25 | RES 15.4K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF2010JK-07360RL | RES SMD 360 OHM 5% 3/4W 2010 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1450F100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRE0710R7L | RES SMD 10.7 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4020F25 | RES 402 OHM 1% 1/8W 0805 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1653C10 | RES 165K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0402FR-0748K7L | RES SMD 48.7K OHM 1% 1/16W 0402 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD51R7B10 | RES 51.7 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10815 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.22876 | $1.22876 |
| 1000 | $1.22876 | $1228.76 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.