Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1JTTD2523D10 |
| LIXINC Part # | RN73H1JTTD2523D10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 252K OHM 0.5% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1JTTD2523D10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1JTTD2523D10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 252 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD3400C10 | RES 340 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J23R7BTG | RES SMD 23.7 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR044421F | RES SMD 4.42K OHM 1% 1/2W 1210 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2292F100 | RES 22.9K OHM 1% 1/16W 0603 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW04024K53FKEDHP | RES SMD 4.53K OHM 1% 1/5W 0402 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD61R9C | RES 61.9 OHM 0.25% 1/3W 1206 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0603FT8K87 | RES 8.87K OHM 1% 1/10W 0603 | 28470 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD4373A25 | RES 437K OHM 0.05% 1/4W 1210 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805DRD07665KL | RES SMD 665K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1210FR-079M1L | RES SMD 9.1M OHM 1% 1/2W 1210 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0201FRE075K62L | RES SMD 5.62K OHM 1% 1/20W 0201 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206BRD071K96L | RES SMD 1.96K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 3866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD5832F25 | RES 58.3K OHM 1% 1/16W 0603 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10904 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15546 | $0.15546 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.