Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | WSLP0805R0120FEK |
| LIXINC Part # | WSLP0805R0120FEK |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.012 OHM 1% 1/2W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | WSLP0805R0120FEK Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | WSLP0805R0120FEK |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | WSLP |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 12 mOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Metal Element |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±75ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -65°C ~ 170°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.080" L x 0.050" W (2.03mm x 1.27mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.023" (0.58mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RG1608P-1150-W-T1 | RES SMD 115 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD8451C25 | RES 8.45K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP0805K1780FBT | RES SMD THICK FILM 0805 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1ETTP16R2F | RES 16.2 OHM 1% 1/3W 0402 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD9420A10 | RES 942 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B221DPWS | RES SMD 221 OHM 1% 1/4W 1206 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP1371F | RES 1.37K OHM 1% 1/10W 0402 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K06B46B4RWS | RES SMD 46.4KOHM 0.1% 0.15W 0805 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1840A05 | RES 184 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TFCR0603-10W-E-6810BT | RES 681 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 6802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP7152C50 | RES 71.5K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RHC2512FT324R | RES 324 OHM 1% 2W 2512 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW040211K3BYED | RES 11.3K OHM 0.1% 1/10W 0402 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10824 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.85050 | $0.8505 |
| 100 | $0.85050 | $85.05 |
| 300 | $0.71820 | $215.46 |
| 500 | $0.60480 | $302.4 |
| 1000 | $0.50274 | $502.74 |
| 5000 | $0.48195 | $2409.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.