Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-T14J820U |
| LIXINC Part # | ERJ-T14J820U |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 82 OHM 5% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-T14J820U Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-T14J820U |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-T14 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 82 Ohms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD5903F50 | RES 590K OHM 1% 1/4W 1210 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DTE162R | RES 162 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD9761B25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRC0719K1L | RES SMD 19.1K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP4991F25 | RES 4.99K OHM 1% 1/16W 0402 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD3280D100 | RES 328 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P14J241U | RES SMD 240 OHM 5% 1/2W 1210 | 1960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603FRE07470RL | RES SMD 470 OHM 1% 1/10W 0603 | 8138 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGCQ0603F120R | CRGCQ 0603 120R 1% | 99311 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CH0402-100RJFPTA | CH 0402 100U 5% F PT100 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1JTTD1581C | RES 1.58K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2512FKE0752K3L | RES SMD 52.3K OHM 1% 3/4W 2512 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1543C25 | RES 154K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10822 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03933 | $0.03933 |
| 5000 | $0.03933 | $196.65 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.