Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R1ETTP5420D10 |
| LIXINC Part # | RN73R1ETTP5420D10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 542 OHM 0.5% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R1ETTP5420D10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R1ETTP5420D10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 542 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRM2512-FX-2003ELF | RES SMD 200K OHM 1% 2W 2512 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-L08UF67MV | RES 0.067 OHM 1% 1/3W 1206 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR03EZPJ680 | RES SMD 68 OHM 5% 1/10W 0603 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1206FR-0756RL | RES SMD 56 OHM 1% 1/4W 1206 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD2261C | RES 2.26K OHM 0.25% 1/4W 0805 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD3401B10 | RES 3.4K OHM 0.1% 1/4W 1210 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW08051K01BEEA | RES 1.01K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1961F10 | RES 1.96K OHM 1% 1/10W 0603 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD4751F50 | RES 4.75K OHM 1% 1/10W 0603 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206215KBEEA | RES 215K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-2610-B-T5 | RES SMD 261 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-2323-D-T5 | RES SMD 232K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD4480C50 | RES 448 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10852 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11040 | $0.1104 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.