Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ATTD4480C50 |
| LIXINC Part # | RN73R2ATTD4480C50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 448 OHM 0.25% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ATTD4480C50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ATTD4480C50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 448 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RL0816S-R47-G | RES 0.47 OHM 2% 1/5W 0603 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH2010F127R | RES SMD 127 OHM 1% 1W 2010 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0603BTC4R99 | RES 4.99 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P14J154U | RES SMD 150K OHM 5% 1/2W 1210 | 3170 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402DRE073K16L | RES SMD 3.16KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B27E0RWS | RES SMD 27K OHM 1% 1/4W 1206 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6VRB1821V | RES 1.82K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PE0805FRF070R01L | RES 0.01 OHM 1% 1/8W 0805 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD68R1D50 | RES 68.1 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2433B50 | RES 243K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD7682C | RES 76.8K OHM 0.25% 1/3W 1206 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2BTTD1270D | RES 127 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2981B05 | RES 2.98K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10837 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10240 | $0.1024 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.