Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73H1ETTP1372F |
| LIXINC Part # | RK73H1ETTP1372F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 13.7K OHM 1% 1/10W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73H1ETTP1372F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73H1ETTP1372F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 13.7 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ATTD93R1C50 | RES 93.1 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2213F50 | RES 221K OHM 1% 1/8W 0805 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03F5491V | RES 5.49K OHM 1% 1/10W 0603 SMD | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0402FT21K5 | RES 21.5K OHM 1% 1/16W 0402 | 30831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805560KJNTA | RES SMD 560K OHM 5% 1/8W 0805 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U1TF1R80U | RES 1.8 OHM 1% 1W 2512 SMD | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0201FRE073K48L | RES SMD 3.48K OHM 1% 1/20W 0201 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD8872B | RES 88.7K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08051M15FKEA | RES SMD 1.15M OHM 1% 1/8W 0805 | 3226 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B301ERTF | RES SMD 301K OHM 1% 1/4W 1206 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD5490B10 | RES 549 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2BTTD8R2J | RES 8.2 OHM 5% 1/3W 1206 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805102KBETA | RES 102K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12555 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.