Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73B2BTTD202J |
| LIXINC Part # | RK73B2BTTD202J |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 2K OHM 5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73B2BTTD202J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73B2BTTD202J |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73B |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RP73D2B105RBTDF | RES SMD 105 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH2010F28R | RES SMD 28 OHM 1% 1W 2010 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F1JTTD3013F | RES 301K OHM 1% 1/5W 0603 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805392KBETA | RES 392K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050D5239BP100 | RES SMD 52.3 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B60E4RT1 | RES SMD 60.4K OHM 1% 1/4W 1206 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4020D25 | RES 402 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2032B10 | RES 20.3K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512W20R0JS2 | RES SMD 20 OHM 5% 3.5W 2512 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2403D25 | RES 240K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0100FR-078K06L | RES SMD 8.06K OHM 1% 1/32W 01005 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1300D25 | RES 130 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0603FR-071K62L | RES SMD 1.62K OHM 1% 1/10W 0603 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 29717 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.