Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | Y1121800R000T0L |
| LIXINC Part # | Y1121800R000T0L |
| Mtengenezaji | VPG Foil |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 800OHM 0.01% 1/4W J LEAD |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | Y1121800R000T0L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | Y1121800R000T0L |
| Chapa: | VPG Foil |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | VPG Foil |
| mfululizo: | SMR1D |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 800 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.01% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Metal Foil |
| vipengele: | Moisture Resistant, Non-Inductive, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±2ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 175°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 J-Lead |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SMD |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.236" L x 0.126" W (5.99mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.110" (2.79mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD3740C25 | RES 374 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PU3921FKNP90U4L | METAL SHUNT RESISTOR 3921 1% 175 | 1369 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP3280F10 | RES 328 OHM 1% 1/16W 0402 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1322C25 | RES 13.2K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD1962F | RES 19.6K OHM 1% 1/5W 0603 | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2672D10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD56R9D100 | RES 56.9 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRD077K87L | RES SMD 7.87KOHM 0.5% 1/10W 0603 | 5636 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1ETTP1693D | RES 169K OHM 0.5% 1/8W 0402 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732HTTER590F | CURRENT SENSE RESISTOR | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050C3650FP500 | RES 365 OHM 1% 1/5W 0805 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0805B18KE | RES SMD 18K OHM 0.1% 1/10W 0805 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD8562C50 | RES 85.6K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10928 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $7.68740 | $7.6874 |
| 1000 | $7.16720 | $7167.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.