Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2ATTD8562C50 |
| LIXINC Part # | RN73H2ATTD8562C50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 85.6K OHM 0.25% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2ATTD8562C50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2ATTD8562C50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 85.6 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT0402BRE0741K2L | RES SMD 41.2KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0402FT270K | RES 270K OHM 1% 1/16W 0402 | 102897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A267KBTDF | RES SMD 267K OHM 0.1% 1/10W 0805 | 1856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0201DTE1K78 | RES 1.78K OHM 0.5% 1/32W 0201 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H11B56D2RTI | RES SMD 56.2 OHM 1% 1/20W 0402 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206DRE07182KL | RES SMD 182K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM25F7500CT | RES SMD 750 OHM 1% 1W 2512 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRE07536RL | RES SMD 536 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 4457 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512W82R0JTP | RES SMD 82 OHM 5% 3.5W 2512 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRG3216P-6981-D-T5 | RES SMD 6.98K OHM 1W 1206 WIDE | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805160KFHEAP | RES SMD 160K OHM 1% 1/8W 0805 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ETTD53R6F | RES 53.6 OHM 1% 1/2W 1210 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210WRD07750RL | RES SMD 750 OHM 0.05% 1/4W 1210 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10916 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11340 | $0.1134 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.