Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW120615R0JNEAIF |
| LIXINC Part # | CRCW120615R0JNEAIF |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 15 OHM 5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW120615R0JNEAIF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW120615R0JNEAIF |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW-IF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 15 Ohms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-L06UF94MV | RES 0.094 OHM 1% 1/4W 0805 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD1020D | RES 102 OHM 0.5% 1/5W 0603 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRD071K96L | RES SMD 1.96KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 4673 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03F4322V | RES 43.2K OHM 1% 1/10W 0603 SMD | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PCAN0805E75R0BST5 | RES SMD 75 OHM 0.1% 1W 0805 | 2730 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206FRE0728KL | RES SMD 28K OHM 1% 1/4W 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6VRW1002V | RES 10K OHM 0.05% 1/4W 0805 | 5554 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2010JT30K0 | RES 30K OHM 5% 3/4W 2010 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW251280K6FKEGHP | RES SMD 80.6K OHM 1% 1.5W 2512 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0603DTE10K7 | RES 10.7K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2ATTD1651F | RES 1.65K OHM 1% 1W 0805 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ATTD9313D | RES 931K OHM 0.5% 1/4W 0805 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1210499KFKTA | RES SMD 499K OHM 1% 1/2W 1210 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10894 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10706 | $0.10706 |
| 5000 | $0.10220 | $511 |
| 10000 | $0.09952 | $995.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.