Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN731JTTD1371D50 |
| LIXINC Part # | RN731JTTD1371D50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1.37K OHM 0.5% 1/16W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN731JTTD1371D50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN731JTTD1371D50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Not For New Designs |
| upinzani: | 1.37 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ATTD4991C25 | RES 4.99K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLTT0805Z6901QGT5 | RES SMD 6.9K OHM 0.02% 1/4W 0805 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-2RKF4643X | RES SMD 464K OHM 1% 1/10W 0402 | 340644 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1294B50 | RES 1.29M OHM 0.1% 1/8W 0805 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H06B27D4RWS | RES SMD 27.4 OHM 1% 0.15W 0705 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1003C50 | RES 100K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K12B6B04RWS | RES SMD 6.04KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1430A10 | RES 143 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD48R1F25 | RES 48.1 OHM 1% 1/4W 1206 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0603510RFKEAHP | RES SMD 510 OHM 1% 1/3W 0603 | 8389 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP1652F | RES 16.5K OHM 1% 1/10W 0402 | 4853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSR2512JKR470 | RES 0.47 OHM 5% 2W 2512 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S03F1070V | RES SMD 107 OHM 1% 1/10W 0603 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10990 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04560 | $0.0456 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.