Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2BTTD6120B05 |
| LIXINC Part # | RN73R2BTTD6120B05 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 612 OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2BTTD6120B05 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2BTTD6120B05 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 612 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±5ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-S06F2052V | RES SMD 20.5K OHM 1% 1/8W 0805 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DKE2K94 | RES 2.94K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMB02070D1503DB700 | RES 150K OHM 0.5% 1W MELF 0207 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F1JTTD9762F | RES 97.6K OHM 1% 1/5W 0603 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B1HTTC911J | RES 910 OHM 5% 1/20W 0201 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JTTD2870F | RES 287 OHM 1% 1/8W 0603 | 22155 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A22K1BTD | RES SMD 22.1KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 1721 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1040B10 | RES 104 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B1FRTTBL620G | RES 62 OHM 2% 1/32W 1005 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6AEB131V | RES 130 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 4710 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210DRE0730R1L | RES SMD 30.1 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA3D1471V | RES SMD 1.47K OHM 0.5% 1/4W 0603 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRD07160RL | RES SMD 160 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10998 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.50540 | $0.5054 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.