Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-H3ED4751V |
| LIXINC Part # | ERJ-H3ED4751V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 4.75K OHM 0.5% 1/6W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-H3ED4751V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-H3ED4751V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-H3E |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.75 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 175°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD5053D100 | RES 505K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PCF0805R-3K92BT1 | RES SMD 3.92KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 2880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-3323-D-T5 | RES SMD 332K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLTT0805Z1182AGT5 | RES SMD 11.8KOHM 0.05% 1/4W 0805 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1131D10 | RES 1.13K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL1218560RJNEK | RES SMD 560 OHM 1W 1812 WIDE | 3400 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0603DKE82R5 | RES 82.5 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805FRE071K24L | RES SMD 1.24K OHM 1% 1/8W 0805 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P03F3922V | RES SMD 39.2 KOHM 1% 1/5W 0603 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP82R0B10 | RES 82 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P0402E2872BBT | P 0402 2872 B B TR | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0402FR-07464KL | RES SMD 464K OHM 1% 1/16W 0402 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206FRE0762RL | RES SMD 62 OHM 1% 1/4W 1206 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10850 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03156 | $0.03156 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.