Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0603BRB0728R7L |
| LIXINC Part # | RT0603BRB0728R7L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 28.7 OHM 0.1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0603BRB0728R7L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0603BRB0728R7L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 28.7 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RG3216V-1200-P-T1 | RES SMD 120 OHM 0.02% 1/4W 1206 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PB6D3401V | RES SMD 3.4K OHM 0.5% 1/4W 0805 | 5539 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S12F1R60U | RES 1.6 OHM 1% 3/4W 1812 SMD | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1602F100 | RES 16K OHM 1% 1/8W 0805 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR731JTTD5R23F | CURRENT SENSE RESISTOR | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR73W2HTTE4R32F | CURRENT SENSE RESISTOR | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005P-4422-B-T5 | RES SMD 44.2KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1JTTD182J | RES 1.8K OHM 5% 1/2W 0603 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0201DTC1K82 | RES 1.82K OHM 0.5% 1/32W 0201 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP3572D | RES 35.7K OHM 0.5% 1/10W 0402 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1181D100 | RES 1.18K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805DRE0720R5L | RES SMD 20.5 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206JR-073M9L | RES SMD 3.9M OHM 5% 1/4W 1206 | 10971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10960 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.13816 | $0.13816 |
| 5000 | $0.13816 | $690.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.