Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW0603470RDHEA |
| LIXINC Part # | TNPW0603470RDHEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 470 OHM 0.5% 1/8W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW0603470RDHEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW0603470RDHEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW e3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 470 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.033" W (1.55mm x 0.85mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| MCS1632R015FER | RES 0.015 OHM 1% 1W 1632 | 35728 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1E39K2BTDF | RES 39.2 KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08J3R3V | RES SMD 3.3 OHM 5% 2/3W 1206 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BKE20K0 | RES 20K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC0805FR-07249RL | RES SMD 249 OHM 1% 1/8W 0805 | 7134 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2230F50 | RES 223 OHM 1% 1/16W 0603 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2010FT60R4 | RES 60.4 OHM 1% 3/4W 2010 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08F1690V | RES SMD 169 OHM 1% 2/3W 1206 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW120622K0BYEA | RES 22K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TRR03EZPJ335 | RES SMD 3.3M OHM 5% 1/10W 0603 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206DRE07787KL | RES SMD 787K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732HTTE3R30F | CURRENT SENSE RESISTOR | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD4220F | RES 422 OHM 1% 1/4W 0805 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10933 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04988 | $0.04988 |
| 5000 | $0.04988 | $249.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.