Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | D55342H07B4H70RT0 |
| LIXINC Part # | D55342H07B4H70RT0 |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 4.7K OHM 2% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | D55342H07B4H70RT0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | D55342H07B4H70RT0 |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | Military, MIL-PRF-55342, RM1206 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.7 kOhms |
| uvumilivu: | ±2% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military, Non-Inductive |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.033" (0.84mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | R (0.01%) |
| TNPW080559R0BETA | RES 59 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD37R9B50 | RES 37.9 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1HTTC3481F | RES 3.48K OHM 1% 1/20W 0201 | 18062 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0201FT931K | RES 931K OHM 1% 1/20W 0201 | 20489 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P14F2213U | RES SMD 221 KOHM 1% 1/2W 1210 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-6490-W-T5 | RES SMD 649 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0603FR-071K74L | RES SMD 1.74K OHM 1% 1/10W 0603 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1960B10 | RES 196 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD2742F | RES 27.4K OHM 1% 1/4W 0805 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD2052C25 | RES 20.5K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J17K4BTD | RES 17.4 KOHM 0.1% 1/16W 0603 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL25124L900FTA18 | RES 0.0049 OHM 1% 2W 2512 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E02B5B83RTS | RES SMD 5.83K OHM 0.1% 1/8W 0505 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10876 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $5.04000 | $5.04 |
| 100 | $5.04000 | $504 |
| 300 | $4.56750 | $1370.25 |
| 500 | $4.35000 | $2175 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.