Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RCS08051R96FKEA |
| LIXINC Part # | RCS08051R96FKEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.96 OHM 1% 0.4W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RCS08051R96FKEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RCS08051R96FKEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | RCS e3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.96 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.4W, 2/5W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| MCS04020C3929FE000 | RES 39.2 OHM 1% 1/10W 0402 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD7152D50 | RES 71.5K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2872D25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRD07680RL | RES SMD 680 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1210FR-0786K6L | RES SMD 86.6K OHM 1% 1/2W 1210 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD6260D50 | RES 626 OHM 0.5% 1/16W 0603 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2512FT1K10 | RES 1.1K OHM 1% 1W 2512 | 15630 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0201DR-0747RL | RES SMD 47 OHM 0.5% 1/20W 0201 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 6-2176092-3 | RES SMD 3.4K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 1088 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805412RFKEAHP | RES SMD 412 OHM 1% 1/2W 0805 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCR03ERTF2670 | RES SMD 267 OHM 1% 1/10W 0603 | 3340 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402BRD07715RL | RES SMD 715 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 3819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRB071K2L | RES SMD 1.2K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10928 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02984 | $0.02984 |
| 5000 | $0.02849 | $142.45 |
| 10000 | $0.02659 | $265.9 |
| 25000 | $0.02526 | $631.5 |
| 50000 | $0.02475 | $1237.5 |
| 125000 | $0.02460 | $3075 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.