Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 73L6R36G |
| LIXINC Part # | 73L6R36G |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.36 OHM 2% 3/4W 2010 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 73L6R36G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 73L6R36G |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 73Lx |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 360 mOhms |
| uvumilivu: | ±2% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Current Sense |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 2010 (5025 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2010 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.71mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN731JTTD1132D10 | RES 11.3K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1273F25 | RES 127K OHM 1% 1/4W 1206 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1233D10 | RES 123K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD8662F50 | RES 86.6K OHM 1% 1/4W 1206 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0505W120RGEB | RES SMD 120 OHM 2% 1.4W 0505 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402BRB0749K9L | RES SMD 49.9KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4592D25 | RES 45.9K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1GEF1211C | RES SMD 1.21K OHM 1% 1/20W 0201 | 1290800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1802D25 | RES 18K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD8202F25 | RES 82K OHM 1% 1/8W 0805 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2010DKE07127KL | RES SMD 127K OHM 0.5% 1/2W 2010 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMF25SBRD180R | RES SMD 180 OHM 0.1% 1/4W MELF | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD72R3D10 | RES 72.3 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10812 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.14465 | $0.14465 |
| 8000 | $0.14465 | $1157.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.