Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT1210DRD0761R9L |
| LIXINC Part # | RT1210DRD0761R9L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 61.9 OHM 0.5% 1/4W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT1210DRD0761R9L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT1210DRD0761R9L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 61.9 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.102" W (3.10mm x 2.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73H2HTTE5361F | RES 5.36K OHM 1% 3/4W 2010 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS04027K15FKED | RES SMD 7.15K OHM 1% 1/5W 0402 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMA02040C5114FB300 | RES 5.11M OHM 1% 2/5W MELF 0204 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0603FT3K48 | RES 3.48K OHM 1% 1/10W 0603 | 34931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD7960B05 | RES 796 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206JR-075K1L | RES SMD 5.1K OHM 5% 1/4W 1206 | 76735 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCA12060D4000BP500 | RES SMD 400 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B9E31RT1 | RES SMD 9.31K OHM 1% 1/4W 1206 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD20R5F100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2512FKE0724KL | RES SMD 24K OHM 1% 3/4W 2512 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512W1K30JWB | RES SMD 1.3K OHM 5% 3.5W 2512 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08F4703V | RES SMD 470 KOHM 1% 2/3W 1206 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1E1K54BTDF | RES SMD 1.54KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10879 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.08201 | $0.08201 |
| 5000 | $0.08113 | $405.65 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.