Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73B2HTTE243J |
| LIXINC Part # | RK73B2HTTE243J |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 24K OHM 5% 3/4W 2010 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73B2HTTE243J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73B2HTTE243J |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73B |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 24 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2010 (5025 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2010 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PHP00805E59R7BST1 | RES SMD 59.7 OHM 0.1% 5/8W 0805 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206DRD0736KL | RES SMD 36K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BTE412R | RES 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2JTTE3570F | RES 357 OHM 1% 1W 1812 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD3321D100 | RES 3.32K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW04021R15FKEDHP | RES SMD 1.15 OHM 1% 1/5W 0402 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD241J | RES 240 OHM 5% 1/2W 1210 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2BTTD561J | RES 560 OHM 5% 1/3W 1206 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC0402FR-0716K9L | RES SMD 16.9K OHM 1% 1/16W 0402 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW121052R3FKTA | RES SMD 52.3 OHM 1% 1/2W 1210 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805E3481BST1 | RES SMD 3.48K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S08F1582V | RES SMD 15.8K OHM 1% 1/4W 1206 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206191RBETA | RES 191 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10959 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03564 | $0.03564 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.