Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | HRG3216P-6811-B-T5 |
| LIXINC Part # | HRG3216P-6811-B-T5 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 6.81K OHM 0.1% 1W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | HRG3216P-6811-B-T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | HRG3216P-6811-B-T5 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | HRG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 6.81 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.065" W (3.20mm x 1.65mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73G1ETTP3010C | RES 301 OHM 0.25% 1/10W 0402 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06032M26FKEA | RES SMD 2.26M OHM 1% 1/10W 0603 | 17453 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206CRD07105RL | RES SMD 105 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206BRD0793R1L | RES SMD 93.1 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSRN2512JKR500 | RES 0.5 OHM 5% 2W 2512 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0805DR-079K1L | RES SMD 9.1K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210WRD07680KL | RES SMD 680K OHM 0.05% 1/4W 1210 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD4812C10 | RES 48.1K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRB0710RL | RES SMD 10 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV731JTTD1914F | RES 1.91M OHM 1% 1/10W 0603 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P03F1652V | RES SMD 16.5 KOHM 1% 1/5W 0603 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0201FR-0746K4L | RES SMD 46.4K OHM 1% 1/20W 0201 | 1953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH0603F634R | RES SMD 634 OHM 1% 1/5W 0603 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10886 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.40800 | $0.408 |
| 5000 | $0.40800 | $2040 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.