Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1ETTP5300C10 |
| LIXINC Part # | RN73H1ETTP5300C10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 530 OHM 0.25% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1ETTP5300C10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1ETTP5300C10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 530 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD3481A10 | RES 3.48K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP2151B50 | RES 2.15K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2262F100 | RES 22.6K OHM 1% 1/8W 0805 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-9311-B-T1 | RES SMD 9.31K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603WRC072K49L | RES SMD 2.49K OHM 1/10W 0603 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR1218JK-0710RL | RES 10 OHM 5% 1W 1812 WIDE | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TRR01MZPJ824 | RES SMD 820K OHM 5% 1/16W 0402 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 35506R8FT | RES 3550 6R8 1% | 2585 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM4124FT127R | RES 127 OHM 1% 2W 4124 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K06B8B56RWS | RES SMD 8.56KOHM 0.1% 0.15W 0805 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K02B16E9RWSV | RES SMD 16.9K OHM 1% 1/8W 0505 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH0603F931K | RES SMD 931K OHM 1% 1/5W 0603 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S08F1690V | RES SMD 169 OHM 1% 1/4W 1206 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10967 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15546 | $0.15546 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.