Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ATTD1670D100 |
| LIXINC Part # | RN73R2ATTD1670D100 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 167 OHM 0.5% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ATTD1670D100 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ATTD1670D100 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 167 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RS73F2ATTD1622B | RES 16.2K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2BTTD330G | RES 33 OHM 2% 1/4W 1206 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3VRB1051V | RES 1.05K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BRTTD1434F | RES 1.43M OHM 1% 1/4W 1206 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06031M58FKTA | RES SMD 1.58M OHM 1% 1/10W 0603 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP2231B50 | RES 2.23K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216V-3012-B-T5 | RES SMD 30.1K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H03B3E48RWS | RES SMD 3.48K OHM 1% 1/5W 1005 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PAT0805E1783BST1 | RES SMD 178K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S02F1182X | RES SMD 11.8K OHM 1% 1/10W 0402 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP8200F | RES 820 OHM 1% 1/10W 0402 | 20992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0603BKE1K00 | RES 1K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K02B100BRWS | RES SMD 100K OHM 0.1% 1/8W 0505 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10810 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06630 | $0.0663 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.