Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CPF0805B8K45E |
| LIXINC Part # | CPF0805B8K45E |
| Mtengenezaji | TE Connectivity AMP Connectors |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 8.45 KOHM 0.1% 1/10W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CPF0805B8K45E Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CPF0805B8K45E |
| Chapa: | TE Connectivity AMP Connectors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | TE Connectivity AMP Connectors |
| mfululizo: | CPF, Neohm |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 8.45 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ATTD1963B50 | RES 196K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3600F100 | RES 360 OHM 1% 1/4W 1206 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2230C10 | RES 223 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF1210FR-0763K4L | RES SMD 63.4K OHM 1% 1/2W 1210 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW04023K48FKED | RES SMD 3.48K OHM 1% 1/16W 0402 | 5737 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1210165KBEEN | RES 165K OHM 0.1% 1/2W 1210 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1JTTD22R6F | RES 22.6 OHM 1% 1/2W 0603 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1206FT7M87 | RES 7.87M OHM 1% 1/4W 1206 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR18EZPJ241 | RES SMD 240 OHM 5% 1/2W 1206 | 15526 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD3323D100 | RES 332K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD51R7B10 | RES 51.7 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1471D10 | RES 1.47K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRC071K2L | RES SMD 1.2K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10945 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10578 | $0.10578 |
| 5000 | $0.10578 | $528.9 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.