Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R1JTTD2230C10 |
| LIXINC Part # | RN73R1JTTD2230C10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 223 OHM 0.25% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R1JTTD2230C10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R1JTTD2230C10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 223 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| AF1210FR-0763K4L | RES SMD 63.4K OHM 1% 1/2W 1210 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW04023K48FKED | RES SMD 3.48K OHM 1% 1/16W 0402 | 5690 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1210165KBEEN | RES 165K OHM 0.1% 1/2W 1210 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1JTTD22R6F | RES 22.6 OHM 1% 1/2W 0603 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1206FT7M87 | RES 7.87M OHM 1% 1/4W 1206 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR18EZPJ241 | RES SMD 240 OHM 5% 1/2W 1206 | 15534 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD3323D100 | RES 332K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD51R7B10 | RES 51.7 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1471D10 | RES 1.47K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRC071K2L | RES SMD 1.2K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2HTTE9092D | RES 90.9K OHM 0.5% 3/4W 2010 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG732HTTE2R7K | RES 2.7 OHM 10% 3/4W 2010 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100FRF1K1 | RES SMD 1% 1W MELF | 986 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10969 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.23375 | $0.23375 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.