Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ETTD5970F100 |
| LIXINC Part # | RN73R2ETTD5970F100 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ETTD5970F100 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ETTD5970F100 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 597 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD15R4B50 | RES 15.4 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD47R0B50 | RES 47 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRB079R09L | RES SMD 9.09 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805DR-0741R2L | RES SMD 41.2 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD5113D | RES 511K OHM 0.5% 1/2W 1210 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-8APB7321V | RES SMD 7.32K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 1809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1636390R000F0W | RES SMD 390 OHM 1% 1/10W 0603 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-3741-P-T1 | RES SMD 3.74K OHM 1/10W 0603 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD4021D100 | RES 4.02K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV733ATTE276J | RES 27M OHM 5% 1W 2512 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD5623B | RES 562K OHM 0.1% 1/3W 1206 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206DRE07110RL | RES SMD 110 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73S2BTTDR124F | RES 124M OHM 1% 3/4W 1206 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10929 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.16625 | $0.16625 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.