Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT1206FRE072K67L |
| LIXINC Part # | RT1206FRE072K67L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 2.67K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT1206FRE072K67L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT1206FRE072K67L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2.67 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD7500F100 | RES 750 OHM 1% 1/10W 0603 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD7152D10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206174KBEEA | RES 174K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD9881D100 | RES 9.88K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H2RF25R5X | RES 25.5 OHM 1% 1/10W 0402 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0505B470RJEA | RES SMD 470 OHM 5% 1.4W 0505 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2980C50 | RES 298 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD5232F100 | RES 52.3K OHM 1% 1/10W 0603 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B619ERTS | RES SMD 619K OHM 1% 1/4W 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2BRTTD131J | RES 130 OHM 5% 1/4W 1206 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW201068K1FKEF | RES SMD 68.1K OHM 1% 3/4W 2010 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1GEJ472C | RES SMD 4.7K OHM 5% 1/20W 0201 | 13819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0805JR-0730RL | RES SMD 30 OHM 5% 1/8W 0805 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10985 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01600 | $0.016 |
| 5000 | $0.01600 | $80 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.