Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2BTTD2802A25 |
| LIXINC Part # | RN73H2BTTD2802A25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 28K OHM 0.05% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2BTTD2802A25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2BTTD2802A25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 28 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ATTD4753B25 | RES 475K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0201FR-07105RL | RES SMD 105 OHM 1% 1/20W 0201 | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1691F25 | RES 1.69K OHM 1% 1/10W 0603 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD48R1D50 | RES 48.1 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3VEB3831V | RES 3.83K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH2010F56K2 | RES SMD 56.2K OHM 1% 1W 2010 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1303F50 | RES 130K OHM 1% 1/8W 0805 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U12F1821U | RES 1.82K OHM 1% 3/4W 1812 SMD | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1210FT442K | RES 442K OHM 1% 1/3W 1210 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRC0738R3L | RES SMD 38.3 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B88E7RTS | RES SMD 88.7K OHM 1% 1/4W 1206 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2613F50 | RES 261K OHM 1% 1/16W 0402 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08052M55FKEBC | RES 2.55M OHM 1% 1/8W 0805 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10888 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.30375 | $0.30375 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.