Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN731JTTD3443D50 |
| LIXINC Part # | RN731JTTD3443D50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 344K OHM 0.5% 1/16W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN731JTTD3443D50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN731JTTD3443D50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Not For New Designs |
| upinzani: | 344 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RC1218FK-0756R2L | RES SMD 56.2 OHM 1W 1812 WIDE | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2010FK-071R91L | RES SMD 1.91 OHM 1% 3/4W 2010 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD4811C10 | RES 4.81K OHM 0.25% 1/16W 0603 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSLP59313L000FEA | RES 0.003 OHM 1% 7W 5931 | 1684 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B221DPT5V | RES SMD 221 OHM 1% 1/4W 1206 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08D28R7V | RES SMD 28.7 OHM 0.5% 2/3W 1206 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P6WJ162V | RES SMD 1.6K OHM 5% 1/2W 0805 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B49B9RTP | RES SMD 49.9K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV733ATTE8062D | RES 80.6K OHM 0.5% 1W 2512 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1433F100 | RES 143K OHM 1% 1/4W 1206 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCP1206FTD191R | RES 191 OHM 1% 1/2W 1206 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206FRE072K05L | RES SMD 2.05K OHM 1% 1/4W 1206 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U2RD8060X | RES 806 OHM 0.5% 1/10W 0402 SMD | 852 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10859 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04560 | $0.0456 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.