Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-U03D4023V |
| LIXINC Part # | ERJ-U03D4023V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | 0603 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 40 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-U03D4023V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-U03D4023V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-U03 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 402 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERA-8ARW6982V | RES SMD 69.8KOHM 0.05% 1/4W 1206 | 1559 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B1JRTTD910J | RES 91 OHM 5% 1/8W 0603 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603DRE07165KL | RES SMD 165K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03D6812V | 0603 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 68 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP5100B50 | RES 510 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03D1372V | 0603 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 13 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2462C10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0100FR-07619RL | RES SMD 619 OHM 1% 1/32W 01005 | 20392 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2010FK-0745K3L | RES SMD 45.3K OHM 1% 3/4W 2010 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4810B10 | RES 481 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRE0739KL | RES SMD 39K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2VRW9091X | RES 9.09K OHM 0.05% 1/10W 0402 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRE0713R7L | RES SMD 13.7 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 5678 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10819 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02442 | $0.02442 |
| 5000 | $0.02442 | $122.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.