Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1ETTP5100B50 |
| LIXINC Part # | RN73H1ETTP5100B50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 510 OHM 0.1% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1ETTP5100B50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1ETTP5100B50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 510 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-U03D1372V | 0603 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 13 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2462C10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0100FR-07619RL | RES SMD 619 OHM 1% 1/32W 01005 | 20350 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2010FK-0745K3L | RES SMD 45.3K OHM 1% 3/4W 2010 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4810B10 | RES 481 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRE0739KL | RES SMD 39K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2VRW9091X | RES 9.09K OHM 0.05% 1/10W 0402 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRE0713R7L | RES SMD 13.7 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 5689 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1102D50 | RES 11K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805JR-075R6L | RES SMD 5.6 OHM 5% 1/8W 0805 | 50749 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100FRE3K4 | RES SMD 1% 1W MELF | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3481D100 | RES 3.48K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR049R76F | RES SMD 9.76 OHM 1% 1/2W 1210 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10821 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10500 | $0.105 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.