Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ATTD6573D50 |
| LIXINC Part # | RN73R2ATTD6573D50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 657K OHM 0.5% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ATTD6573D50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ATTD6573D50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 657 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RNCF0805DKE1K58 | RES 1.58K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD4222C50 | RES 42.2K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S03F4300V | RES SMD 430 OHM 1% 1/10W 0603 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD8062B | RES 80.6K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0201D102RE1 | RES SMD 102 OHM 0.5% 1/32W 0201 | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRB074K32L | RES SMD 4.32KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD9202C25 | RES 92K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3571A05 | RES 3.57K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1133F50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210WRB07510RL | RES SMD 510 OHM 0.05% 1/4W 1210 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD6900A25 | RES 690 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-XGNJ752Y | RES SMD 7.5K OHM 5% 1/32W 01005 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206FRE07187KL | RES SMD 187K OHM 1% 1/4W 1206 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10913 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06630 | $0.0663 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.