Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SG73P2BTTD103J |
| LIXINC Part # | SG73P2BTTD103J |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 10K OHM 5% 1/3W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SG73P2BTTD103J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SG73P2BTTD103J |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SG73P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 10 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.333W, 1/3W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ATTD6041F10 | RES 6.04K OHM 1% 1/8W 0805 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP54R9F | RES 54.9 OHM 1% 1/10W 0402 | 99098 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD7412C50 | RES 74.1K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD821G | RES 820 OHM 2% 1/5W 0603 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD5622A10 | RES 56.2K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2003D100 | RES 200K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J68K1BTD | RES 68.1 KOHM 0.1% 1/16W 0603 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-2003-B-T1 | RES SMD 200K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 1060 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210CRB07143RL | RES SMD 143 OHM 0.25% 1/4W 1210 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1JTTD3652C | RES 36.5K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2151B25 | RES 2.15K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512W470RGET | RES SMD 470 OHM 2% 3.5W 2512 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD7681F100 | RES 7.68K OHM 1% 1/10W 0603 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10945 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01898 | $0.01898 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.