Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RC1206JR-0775RL |
| LIXINC Part # | RC1206JR-0775RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 75 OHM 5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RC1206JR-0775RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RC1206JR-0775RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RC_L |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 75 Ohms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD1541B50 | RES 1.54K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A7K68BTD | RES 7.68 KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW12102K21BEEA | RES 2.21K OHM 0.1% 1/2W 1210 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-3BQJR36V | RES 0.36 OHM 5% 1/4W 0603 | 5664 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H04B5E36RWS | RES SMD 5.36K OHM 1% 0.15W 1505 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08052R40FKEAHP | RES SMD 2.4 OHM 1% 1/2W 0805 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1ETTP49R9F | RES 49.9 OHM 1% 1/8W 0402 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD79R6D100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S12F1600U | RES SMD 160 OHM 1% 3/4W 1812 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD72R3D50 | RES 72.3 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080514K7FKTB | RES SMD 14.7K OHM 1% 1/8W 0805 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP1370D | RES 137 OHM 0.5% 1/10W 0402 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060320R0FKEAC | RES 20 OHM 1% 1/10W 0603 | 58203 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 366952 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00758 | $37.9 |
| 10000 | $0.00658 | $65.8 |
| 25000 | $0.00579 | $144.75 |
| 50000 | $0.00531 | $265.5 |
| 125000 | $0.00520 | $650 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.